Kayan karafa sun zama sananne sosai kuma ana amfani da su sosai a rayuwarmu ta yau da kullun.Masu sana'a sun fara inganta ƙirar su kuma suna ba da launi iri-iri da ƙare.Menene aikace-aikacen ma'ajin ajiyar karfe?
Don amfani azaman allon gefe:Allon gefe wani kayan daki ne galibi a cikin dakunan cin abinci waɗanda ke ba da wurin ajiya tare da aljihun tebur.Ana iya amfani dashi don dalilai na aiki da na ado.
Don amfani azaman tebur ƙarshen ajiya:Tebur na ƙarshe wani nau'in tebur ne na lafazin da aka sanya a gefen sauran kayan daki, misali, gado mai matasai.Tsawon teburin ƙarshen ya kamata ya yi daidai da na hannun gadon gado.
Don amfani azaman wurin tsayawa:Wurin tsayawar dare, madadin teburin dare, tebur na gado, wurin kwana ko ɗakin kwana, ƙaramin tebur ne ko majalisar ministocin da aka ƙera don tsayawa kusa da gado ko wani wuri a cikin ɗakin kwana.Credenza kalma ce ta Amurka don kwandon ɗakin cin abinci da ake amfani da ita don hidimar abincin buffet.Hakanan ana iya amfani dashi don adanawa ko nuna kayan abinci na ado.
Don amfani a matsayin majalisar ministoci:Aiki, buɗaɗɗen shel ɗin iri ɗaya ne da kabad ba tare da kofofi ba.Suna kuma don dalilai na nuni kuma buɗe faifai suna hidima don wargaza bankin kabad.Yawancin littafin ma'ajiyar karfen mu- majalisar ministocin sun zo tare da buɗaɗɗen tudu da ƙaƙƙarfan kofofi ko kofofin raga na ƙarfe ko kofofin gilashi.Wannan yana nufin cewa za'a iya amfani da wani ɓangare na ma'ajiyar ɗakin ɗakin ku azaman shiryayye, yayin da ɓangaren ƙofofi yana da ma'auni.
Don amfani azaman kabad ɗin shiga: Ma'ajiyar hanyar shigawanda za a iya sanya kusan ko'ina a cikin gida.Ana yawan ganin su a hanyoyin shiga, falo, ko bayan sofas a cikin falo.Hanya ce mai kyau don cike ƙananan wurare kuma suna iya aiki azaman ƙarin ajiya yayin nuna halin ku da kayan ado.
Kowane ɗaki, ko wurin zama, cin abinci, ɗakin kwana ko kicin, yana buƙatar ɗan wurin ajiya.Kewayon ƙirar mu na zamanikarfe ajiya lafazin hukumaallon gefe yana da faɗi da yawa kuma muna da tabbacin za mu iya faranta muku duk abin da dandano da salon ku ke buƙata tare da ƙare launi daban-daban.Duba gidan yanar gizon mu don ƙarin sani game da salon ma'ajiyar kayan gida.
Lokacin aikawa: Juni-09-2023